MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MUSOMA KILICHOKAA TAREHE 15 /11/2021
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JOSEPH C, MAITARY
DEUSDERIT L BINAMUNGU
AGENDA ZA KIKAO
1; Kufungua kikao

2; Kuidhinisha njia ya maununuzi ya force account katika utekelezaji wa miradi
ya Ujenzi kwa kutumia fedha ya UVICO 19 kiasi cha TSH 1,870,000,000/=

MUHT : MSM / CTB/2021.2022/01. Kufugua kikao

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 7 mchana na kuwakaribisha wajumbe
kwamba kikao husika ni cha dharura na kuwataka wajumbe wawe tayari kwa ajili
ya kiao hicho .
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MUHT, MSM/CTR/2021/2022/02; Kuidhinisha njia ya manunuzi ya force
account katika utekelesaji wa miradi ya UVIKO .

Katika sjenda hi wajumbe walijadili kwa kina kuhusu njia ya manunuzi ya force
accoount katika miradi va uwienzi ambayo inatekeleswa kwa fedha 2a UVICO 19
kwa upande wa Elimu sekondani, Elimu Musingi na Afya .

MAAMUZI YA BOBI YA ZABUNI

RBodi va zabuni baada va kupitia na kujadili kwa kima na kujiridhisha waliamua
kutumia njia va force account kama mwongozo wa wa ujenzi wa Force Account

UMETHIBITISHWA NA
Mwenvekiti Sahihi. Katibu
Jina. Majidu Kglugendo Jina; B . Kazare

Scanned with CamScanner



